Mời bạn Đăng ký một tài khoản. Hoặc Đăng nhập vào diễn đàn để có thêm nhiều bạn mới.

Hôm nay: , Hôm qua: , Thành viên: 3744501

Cuốn truyện Đôraemon hiếm nhất.

Đây là cuốn truyện " Bốn câu chuyện vui về nôbita và nước Nhật "  , đều đặc biệt của quyển truyện này là ngùơi kể ở đây chính là Đôraemon , phát hành năm 1995 , và hình như bây giờ đã ngưng xuất bản , in ra 1000 bản ( vì lúc đó kinh tế VN còn nghèo ).

Giá của nó là 5.500 VNĐ ( thời trước ) , nhưng bây giờ nó là cuốn truyện vô giá của Du , hiện giờ còn rất ít ngừơi sở hữu cuốn truyện này . Hôm nay post lên lấy le với mọi ngừoi nè .

Đây là mặt trúơc của truyện

Còn đây là phần giới thiệu - do Đôraemon nói :

Mục lục và tập đầu tiên :

Và đây là một số hình ảnh của tập " tổ tiên hậu đâu " , đựoc sắp xếp theo đúng trình tự :

Ai muốn đọc cuốn truyện này nào

٩(●̮̮̃•̃)۶ Ḻ@◎ độηℊ ℓà ṽїᾔℏ ⓠüαηḡ ✏ Ḻ@ᾔḡ ṫн@ᾔℊ ḽà ḉнếṫ đóḯ
pots lên đọc đi bạn ơi, mình thích truyện đó lắm, năm nỉ bạn đó. hay bán cho mình 10k đi,bạn vẫn lãi 5k mà
pots lên đọc đi bạn ơi, mình thích truyện đó lắm, năm nỉ bạn đó. hay bán cho mình 10k đi,bạn vẫn lãi 5k mà
Trích dẫn bài viết của diemtua vào lúc 27-5-2010 07:40
Post lên thì được đừng nói tiền bạc ở đây! Mấy cuốn đó tuy cũ như còn quý hơn nhiều vì nó nhắc ta nhớ đền thờ thơ ấu! Giá trị lịch sữ và tin thần mà! đúng không Du (hehehe cuốn đó anh cũng có mà!hiếm đâu mà hiếm)

•°¤*(¯`°(F)( Đại Thần Long  )(F)°´¯)*¤°•

Đăng Ký: http://forum.livevn.com/thread-114234-1-1.html
thix đoremon lắm du post lên cho rube coi vs chưa đọc cuốn nài :(
Cuốn nài hồi nhỏ coai rồi
1 phát lên mây
Ừa , su huynh kiện cũng có nhưng hiện giờ chỉ còn vài người là còn giữ được cuốn này còn bao nhiu thì đi bán ve chai hết rồi ( rất là phí ) , Du còn có một cuốn rất đặc biệt , thay vì những cuốn truyện doraemon thì hình chữ nhật đứng , nhưng cuốn này lại là hình chữ nhật nằm ngang , có 5 tập rất hay và hiện tại nxb Kim Đồng vẫn chưa tái bản , tiếc là cuốn đó Du đã bán cho thằng bạn hồi học lớp 5 ( giá là 7k ) , bây giờ tiếc đứt cả ruột
thix đoremon lắm du post lên cho rube coi vs chưa đọc cuốn nài :(
Trích dẫn bài viết của rubedance vào lúc 28-5-2010 11:06
Du post mấy trang đầu là cóa hình , mấy trang sau là hình trắng đen hết , muốn post thì để Du về chụp hình rồi post cho bạn xem
hùi xưa giá 5.500 bây h mà tái bản chắc 15.500 truyện bây h mắc wóa
Du nè! anh thik nhất là cuốn đặc biệt "Doremon thời tiền sử" và bộ "hành tinh màu tím" đó em có không? ^^ bây giờ muốn đọc truyện vào website là có liền có gì đâu mà tức nè!

•°¤*(¯`°(F)( Đại Thần Long  )(F)°´¯)*¤°•

Đăng Ký: http://forum.livevn.com/thread-114234-1-1.html
Hai cuốn đó thì em có chứ , nhưng không phải là bộ tái bản như bây giờ mà là bộ xuất bản năm 2001